วิดีโอวงเสวนาร่วมพูดคุยกับนักแสดง ผู้กำกับ กับกระแสซีรีย์วาย (Boys Love) และนักวิชาการในหัวข้อ LGBTQ+ Visibility & Representation in Thai Boys Love Series
![Image](https://human.ku.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/Picture8.jpg)
หนึ่งในผู้ร่วมเสวนาคือ รองศาสตราจารย์ ดร.นัทธนัย ประสานนาม รองคณบดีฝ่ายวิจัยและสร้างสรรค์ และอาจารย์ประจำภาควิชาวรรณคดี คณะมนุษยศาสตร์ ผู้สนใจวรรณกรรมร่วมสมัย วัฒนธรรมวาย และวัฒนธรรมสกรีน
June 12, 2023