โครงการภาษาอังกฤษคิดส์อาสา ครั้งที่ 3
![Image](https://human.ku.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/14-feb-2024-001.jpg)
ผศ.ดร.ธงรบ รื่นบรรเทิง คณบดีคณะมนุษยศาสตร์ พร้อมด้วยคณาจารย์ นิสิตจิตอาสา และเจ้าหน้าที่ภาควิชาภาษาต่างประเทศ ร่วมจัดกิจกรรมโครงการภาษาอังกฤษคิดส์อาสา ครั้งที่ 3 ให้กับน้องๆ นักเรียนผู้พิการทางสายตา ร่วมกันถ่ายทอดความรู้และทำกิจกรรมเข้าฐานร่วมกับนักเรียนผู้พิการทางสายตา ณ หอประชุม โรงเรียนสอนคนตาบอด เมื่อวันพุธที่ 14 กุมภาพันธ์ 2567 ภาพกิจกรรมทั้งหมดที่ https://drive.google.com/…/1n7RYPZtQyBalg4XZCww5mb4a6ir…
![](https://human.ku.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/14-feb-2024-002-1024x576.jpg)
![](https://human.ku.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/14-feb-2024-003-1024x683.jpg)
![](https://human.ku.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/14-feb-2024-004-1024x683.jpg)
![](https://human.ku.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/14-feb-2024-005-1024x576.jpg)
![](https://human.ku.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/14-feb-2024-006-1024x683.jpg)
February 16, 2024