แสดงความยินดีวันสถาปนาสำนักบริการคอมพิวเตอร์
![Image](https://human.ku.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/1674616264202301254067A7543.jpg)
วันพุธที่ 25 มกราคม 2566 ผศ.ดร.ธงรบ รื่นบรรเทิง คณบดีคณะมนุษยศาสตร์ พร้อมด้วยหัวหน้าสำนักงานเลขานุการ และบุคลากร ร่วมมอบกระเช้าผลไม้แสดงความยินดีกับ รศ.ดร.อนันต์ ผลเพิ่ม ผู้อำนวยการสำนักบริการคอมพิวเตอร์ เนื่องในวันคล้ายวันสถาปนาสำนักบริการคอมพิวเตอร์ ครบรอบ 38 ปี ณ โถงชั้น 1 สำนักบริการคอมพิวเตอร์ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
![](http://158.108.54.8/wp-content/uploads/2023/05/1674616264202301254067A7543-1024x576.jpg)
May 18, 2023