เคลียร์พลังลบ เพิ่มพลังบวก
![Image](https://human.ku.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/1675571843202302057326893387_001.jpg)
โครงการอบรมเคลียร์พลังลบ เพิ่มพลังบวก ด้วยคลื่นเสียงบำบัด ณ อาคารพิพิธภัณฑ์วัฒนธรรมการเกษตร
ฝ่ายบริการวิชาการได้เชิญคุณจิตตินันท์ นันทไพบูลย์ มาเป็นวิทยากรในการถ่ายทอดประสบการณ์การบำบัดเพื่อการผ่อนคลายจิตใจด้วยคลื่นเสียงจาก ”ขันทิเบต” พร้อมให้ผู้เข้าอบรมสร้างสมาธิและฟังเสียงตีขันทิเบตเพื่อเคลียร์พลังลบออกจากร่างกาย และเพิ่มพลังบวกให้กับจิตใจของผู้เข้าอบรมทุกท่าน
![](http://158.108.54.8/wp-content/uploads/2023/05/1675571843202302057326893387_001.jpg)
![](http://158.108.54.8/wp-content/uploads/2023/05/1675571843202302059327905662_002.jpg)
![](http://158.108.54.8/wp-content/uploads/2023/05/1675571843202302051328108679_003.jpg)
![](http://158.108.54.8/wp-content/uploads/2023/05/1675571843202302053328231539_004.jpg)
![](http://158.108.54.8/wp-content/uploads/2023/05/1675571843202302050328433742_005.jpg)
May 18, 2023