วันคล้ายวันสถาปนาสำนักบริการคอมพิวเตอร์
![Image](https://human.ku.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/25-jan-2024-001.jpg)
ผศ.ดร.ธงรบ รื่นบรรเทิง คณบดีคณะมนุษยศาสตร์ พร้อมด้วยหัวหน้าสำนักงานเลขานุการ และบุคลากร ร่วมมอบกระเช้าผลไม้แสดงความยินดีแก่ รศ.ดร.อนันต์ ผลเพิ่ม ผู้อำนวยการสำนักบริการคอมพิวเตอร์ เนื่องในโอกาสวันคล้ายวันสถาปนาสำนักบริการคอมพิวเตอร์ครบรอบ 39 ปี วันพฤหัสบดีที่ 25 มกราคม 2567 ณ ห้องโถงชั้น 1 สำนักบริการคอมพิวเตอร์ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
January 25, 2024