วันคล้ายวันสถาปนาคณะเทคนิคการสัตวแพทย์ครบรอบ 30 ปี
![Image](https://human.ku.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/15-dec-2023-001.jpg)
วันศุกร์ที่ 15 ธันวาคม 2566 ผศ.ดร.ธงรบ รื่นบรรเทิง คณบดีคณะมนุษยศาสตร์ พร้อมด้วยหัวหน้าสำนักงานเลขานุการ และบุคลากร ร่วมมอบกระเช้าผลไม้แสดงความยินดีกับ รศ.ดร.วุฒินันท์ รักษาจิตร์ คณบดีคณะเทคนิคการสัตวแพทย์ เนื่องในโอกาสวันคล้ายวันสถาปนาคณะเทคนิคการสัตวแพทย์ครบรอบ 30 ปี
January 2, 2024