วันคล้ายวันสถาปนาคณะบริหารธุรกิจครบรอบ 31 ปี
![Image](https://human.ku.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/18-dec-2023-001.jpg)
ผศ.ดร.ธงรบ รื่นบรรเทิง คณบดีคณะมนุษยศาสตร์ พร้อมด้วยหัวหน้าสำนักงานเลขานุการ และบุคลากร ร่วมมอบกระเช้าผลไม้แสดงความยินดีแก่ รศ.ดร.ศศิวิมล มีอำพล คณบดีคณะบริหารธุรกิจ เนื่องในโอกาสวันคล้ายวันสถาปนาคณะบริหารธุรกิจครบรอบ 31 ปี ณ บริเวณโถงชั้น 1 อาคารการเรียนการสอน 4 คณะบริหารธุรกิจ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ วันจันทร์ที่ 18 ธันวาคม 2566
January 3, 2024