วันครบรอบก่อตั้งคณะประมง 2567
![Image](https://human.ku.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/3-feb-2024-001.jpg)
ผศ.ดร.ธงรบ รื่นบรรเทิง คณบดีคณะมนุษยศาสตร์ พร้อมด้วย ผศ.ดร.อุมาภรณ์ สังขมาน ผู้ช่วยคณบดีฝ่ายทรัพยากรมนุษย์และพัฒนาคุณภาพ รศ.ดร. กิติมา อินทรัมพรรย์ อดีตคณบดีคณะมนุษยศาสตร์ และบุคลากร ร่วมพิธีวางพวงมาลาหน้าอนุสาวรีย์ ศาสตราจารย์บุญ อินทรัมพรรย์ เนื่องในโอกาสครบรอบการก่อตั้งคณะประมง วันเสาร์ที่ 3 กุมภาพันธ์ 2567 ณ อาคารบุญอินทรัมพรรย์ คณะประมง
![](https://human.ku.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/3-feb-2024-002-1024x591.jpg)
![](https://human.ku.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/3-feb-2024-003-1024x681.jpg)
February 4, 2024