ร่วมโครงการปลูกต้นไม้เพื่อสืบสานถนนสายต้นไม้สวยคู่เมืองปราจีนบุรี
![Image](https://human.ku.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/10Nov2023-010-1.jpg)
วันศุกร์ที่ 10 พฤศจิกายน 2566 เวลา 13.00 น. ผศ.ดร.ธงรบ รื่นบรรเทิง คณบดีคณะมนุษยศาสตร์ พร้อมด้วย ผศ.ดร.อุมาภรณ์ สังขมาน ผู้ช่วยคณบดีฝ่ายทรัพยากรมนุษย์และพัฒนาคุณภาพ หัวหน้าสำนักงานเลขานุการ และบุคลากร ร่วมโครงการ “ปลูกต้นไม้เพื่อสืบสานถนนสายต้นไม้สวยคู่เมืองปราจีนบุรี” จัดโดยคณะวนศาสตร์ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ ณ บริเวณลานร้านแดนคาเฟ่ และบริเวณหลักกิโลเมตรที่ 10-11 ทางหลวงหมายเลข 33(เดิม) เพื่อเพิ่มพื้นที่สีเขียวให้เป็นแหล่งท่องเที่ยวที่ยั่งยืน
![](https://human.ku.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/10Nov2023-012-1024x683.jpg)
![](https://human.ku.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/10Nov2023-013-1024x683.jpg)
![](https://human.ku.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/10Nov2023-014-1024x683.jpg)
![](https://human.ku.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/10Nov2023-015-1024x683.jpg)
![](https://human.ku.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/10Nov2023-016-1024x683.jpg)
November 10, 2023