ต้อนรับผู้บริหารคณะศิลปศาสตร์ สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง
![Image](https://human.ku.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/428614230_895749715889501_2130544737503347421_n.jpg)
ผศ.ดร.ธงรบ รื่นบรรเทิง คณบดีคณะมนุษยศาสตร์ พร้อมด้วย ผศ.ดร.กฤตยา ณ หนองคาย รองคณบดีฝ่ายพัฒนาคุณภาพและบริหารความเสี่ยง รศ.ดร.จตุวิทย์ แก้วสุวรรณ์ รองคณบดีฝ่ายวิชาการ หัวหน้าสำนักงานเลขานุการ และหัวหน้างานบริหารการศึกษา ให้การต้อนรับผู้บริหารจากคณะศิลปศาสตร์ สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง เข้าพบผู้บริหารคณะมนุษยศาสตร์เพื่อหารือเกี่ยวกับการเทียบเคียงสมรรถนะและแลกเปลี่ยนเรียนรู้แนวปฏิบัติที่ดี ณ ห้องประชุม 300/6 ชั้น 3 อาคารจุฬาภรณ์พิศาลศิลป์ วันจันทร์ที่ 19 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 9.30-12.00 น.
![](https://human.ku.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/19-feb-2024-002-1024x592.jpg)
![](https://human.ku.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/19-feb-2024-003-1024x687.jpg)
![](https://human.ku.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/19-feb-2024-004-1024x683.jpg)
![](https://human.ku.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/19-feb-2024-005-1024x576.jpg)
![](https://human.ku.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/19-feb-2024-006-1024x576.jpg)
![](https://human.ku.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/19-feb-2024-007-1024x683.jpg)
![](https://human.ku.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/19-feb-2024-008-1024x683.jpg)
![](https://human.ku.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/19-feb-2024-009-1024x683.jpg)
![](https://human.ku.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/19-feb-2024-010-1024x683.jpg)
February 20, 2024