การพัฒนาบุคลิกภาพสู่ความเป็นเลิศของครูผู้สอน
![Image](https://human.ku.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/4-dec-2023-001.jpg)
ภาพรวมบรรยากาศโครงการอบรมเชิงปฏิบัติการ การพัฒนาบุคลิกภาพสู่ความเป็นเลิศของครูผู้สอน เมื่อวันเสาร์ที่ 2 ธันวาคม 2567 มีคุณครูเข้าร่วมจำนวน 31 ท่านจากโรงเรียนวัดหลักสี่ (ทองใบทิวารีวิทยา) และโรงเรียนวัดเสมียนนารี ซึ่งเป็นโรงเรียนรอบรั้วมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ อันเป็นหนึ่งในยุทธศาสตร์หลักของคณะฯ ในการนำองค์ความรู้สู่การพัฒนาสังคมอย่างยั่งยืน
โดยมีการ บรรยายและฝึกปฏิบัติโดยวิทยากรมากประสบการณ์ 3 ท่าน
1.ดร.ภพพิศลย์ ภพอุดม
2.คุณ.นุชนารถ ชลคงคา
ชมภาพกิจกรรมทั้งหมดได้ที่ >https://drive.google.com/…/1WnHbtIzNLOxg6cEsUTBYLFHxRZF…
![](https://human.ku.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/4-dec-2023-002-683x1024.jpg)
![](https://human.ku.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/4-dec-2023-003-683x1024.jpg)
![](https://human.ku.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/4-dec-2023-004.jpg)
![](https://human.ku.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/4-dec-2023-005.jpg)
![](https://human.ku.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/4-dec-2023-006.jpg)
![](https://human.ku.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/4-dec-2023-007.jpg)
![](https://human.ku.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/4-dec-2023-008.jpg)
January 2, 2024