ร่วมถวายผ้าพระกฐินพระราชทาน ประจำปี 2566
![Image](https://human.ku.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/10Nov2023-001-1.jpg)
ผศ.ดร.ธงรบ รื่นบรรเทิง คณบดีคณะมนุษยศาสตร์ พร้อมด้วยคณาจารย์ หัวหน้าสำนักงานเลขานุการ และบุคคลากร ร่วมถวายผ้าพระกฐินพระราชทาน ประจำปี 2566 วันศุกร์ที่ 10 พฤศจิกายน 2566 ณ วัดบางกระเบา พระอารามหลวง อำเภอบ้านสร้าง จังหวัดปราจีนบุรี
ในการนี้ ดร.ดำรงค์ ศรีพระราม รองอธิการบดีฝ่ายบริหาร มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ ผู้แทนอธิการบดี เป็นประธานพิธีถวายผ้าพระกฐินพระราชทานมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ ประจำปี 2566 โดยมี รองอธิการบดี ผู้ช่วยอธิการบดี คณบดี ผู้อำนวยการสำนัก สถาบัน ชมรมมก.อาวุโส บุคลากร นิสิต และประชาชนเข้าร่วมพิธี
![](https://human.ku.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/10Nov2023-002-1-1024x651.jpg)
![](https://human.ku.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/10Nov2023-003-1-1024x699.jpg)
![](https://human.ku.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/10Nov2023-004-1-1024x701.jpg)
![](https://human.ku.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/10Nov2023-005-1-1024x683.jpg)
![](https://human.ku.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/10Nov2023-006-1-1024x683.jpg)
![](https://human.ku.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/10Nov2023-007-1-1024x683.jpg)
![](https://human.ku.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/10Nov2023-008-1-1024x683.jpg)
![](https://human.ku.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/10Nov2023-009-1-1024x683.jpg)
November 10, 2023